ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hvac fragrance oil diffuser ] การจับคู่ 521 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องกระจายกลิ่น 200 Sqaure Meter / สถานที่เชิงพาณิชย์เครื่องฟอกอากาศอัตโนมัติ
| วัสดุ: | โลหะ |
|---|---|
| สี: | ขาวดำ |
| การติดตั้ง: | ติดผนังแบบตั้งโต๊ะ |
เครื่องจ่ายน้ำยาฆ่าเชื้อด้วยมืออัตโนมัติแบบดิจิตอล
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 4.4 / 5.1 / 7.1 |
|---|---|
| วัสดุ: | เคสโลหะ + แผงกระจกแกร่ง |
| การติดตั้ง: | ติดผนังยืนคนเดียว |
จอแสดงผล Mionitor โฆษณาแบบไม่สัมผัส / เจลทำความสะอาดมืออัตโนมัติ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | การแสดงโฆษณา Mionitor |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 4.4 / 5.1 / 7.1 |
| วัสดุ: | เคสโลหะ + แผงกระจกแกร่ง |
โฆษณา Mionitor Display Electric Scent Machine Digital Signage
| วัสดุ: | เคสโลหะ + แผงกระจกแกร่ง |
|---|---|
| การติดตั้ง: | ติดผนังยืนคนเดียว |
| ขนาดหน้าจอ: | หน้าจอ LED 21.5 นิ้ว |
เครื่องปรับอากาศกลิ่นพลาสติกแบบพกพา 8W 300Cbm 12V1A
| วัสดุ: | พลาสติก |
|---|---|
| สัญญาณรบกวน: | <30dba |
| ความคุ้มครอง: | 1,000 ตารางฟุต |
Office Bathroom Mini 150ml 300cbm Scent Air Machine
| ประเภท: | เครื่องปรับอากาศกลิ่น |
|---|---|
| สี: | ดำขาว |
| การติดตั้ง: | แบบพกพาติดผนังได้ |
เครื่องอากาศอากาศหอมหินโรงแรมที่กําหนดเอง 500 ตารางเมตร ติดผนัง ขาว
| ประเภท: | Cool-Mist Impeller Humidifier เครื่องทำความชื้นกระจายน้ำมันหอมระเหย |
|---|---|
| การติดตั้ง: | CENTRAL ตั้งโต๊ะ ติดผนังได้ |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม + โลหะ |
Small Area Aroma น้ำหอมปรับอากาศกลิ่นอลูมิเนียมและทำงานเงียบและหมอกแรง
| แรงดันไฟฟ้า:: | 220V / 50HZ |
|---|---|
| พลังงาน:: | 18W |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
Silver 110V Electric Central Air Conditioning น้ำหอมปรับอากาศกลิ่นกาแฟสำหรับร้านค้า
| พลังงาน:: | 15W |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| ครอบคลุม:: | 600cbm / 1,000-2000square ฟุต |
เครื่องชุบอะโนไดซ์อลูมิเนียม, เครื่องกลิ่นไฟฟ้า 12V 1A
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมอโนไดซ์ |
|---|---|
| ปั๊มลม: | Nidec ปั๊มญี่ปุ่น |
| สี:: | ดำ / เงิน |

