ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hvac fragrance oil diffuser ] การจับคู่ 521 ผลิตภัณฑ์.
6 วัตต์อลูมิเนียมอโนไดซ์ 300cbm เครื่องฟอกอากาศ
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
ห้องพักแขกจอ LCD 300cbm เครื่องปรับอากาศกลิ่น 120 มล
| สี:: | สีดำ |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
12V 2A ที่เงียบสงบเหล็กสีดำล็อบบี้โรงแรมเครื่องฟอกอากาศอัตโนมัติแบบสแตนด์อโลน
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
|---|---|
| พลังงาน:: | 22W |
| เสียงรบกวน:: | <35dba |
เดสก์ท็อปขวดน้ำมัน 100ml กาแฟน้ำหอมปรับอากาศอลูมิเนียมรีโมท COntrol
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | เงิน, ดำ, Glod, น้ำเงิน |
| ปั๊มลม: | Nidec จากญี่ปุ่น / อายุการใช้งาน 8000 ชั่วโมง |
อลูมิเนียมอโนไดซ์ 6W 130ml 300cbm Air Freshener Dispenser
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| พลังงาน:: | 6W |
Anodised Aluminium 1000 Square Ft 6W 130Ml Air Scent Machine
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
เครื่องปรับอากาศกลิ่นเงินปราศจากเสียง, เครื่องกระจายกลิ่นหอมไฟฟ้าพร้อมแผงสัมผัส
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | เงิน, ดำ, Glod, น้ำเงิน |
| ปั๊มลม: | Nidec จากญี่ปุ่น / อายุการใช้งาน 8000 ชั่วโมง |
1,000 ตารางฟุต 6W 30ml เครื่องปรับอากาศกลิ่นพร้อมแผงสัมผัส
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | เงิน, ดำ, Glod, น้ำเงิน |
| ปั๊มลม: | Nidec จากญี่ปุ่น / อายุการใช้งาน 8000 ชั่วโมง |
เครื่องปรับอากาศกลิ่นเชิงพาณิชย์ขนาดใหญ่ 220v 4l พร้อมระบบกระจายอากาศเย็นและตั้งเวลาแสดงผล LCD
| วัสดุ:: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี:: | ดำ / เงิน |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
เครื่องเติมอากาศแบบไร้น้ำแบบชาร์จได้หัวฉีดคู่ 50sqm PP Aluminium
| ความอดทนสูงสุด: | ประมาณ 250H/60 วัน |
|---|---|
| ระยะเวลาการชาร์จ: | ประมาณ 6.5H |
| เสียงรบกวน: | น้อยกว่า 30dB |

