ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hotel lobby scent diffuser machine ] การจับคู่ 447 ผลิตภัณฑ์.
Fashion Design Remote control เครื่องกระจายกลิ่นหอมของโรงแรมพร้อมปั๊มลม Nidec Japan
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | เงิน, ดำ, Glod, น้ำเงิน |
| ปั๊มลม: | Nidec จากญี่ปุ่น / อายุการใช้งาน 8000 ชั่วโมง |
เครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้าเชิงพาณิชย์เครื่องกระจายกลิ่นบ้าน HVAC 500 มล. พร้อมพัดลม
| ขวดรีฟิล: | 500มล |
|---|---|
| พัดลมในตัว: | ไม่ |
| สี:: | ขาว/แดง |
เครื่องกระจายกลิ่นน้ำมันหอมระเหยแบบขวดขนาด 130 มล
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
เครื่องปรับอากาศกลิ่นเงียบสูงพร้อมรีโมทคอนโทรลเครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้า
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V |
|---|---|
| พลังงาน:: | 6W |
| สี:: | สีดำ / เงิน |
ขวดน้ำมันขนาด 130 มล. Super Silent เครื่องปรับอากาศภายในบ้านพร้อมรีโมทคอนโทรลขนาดเล็ก
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V |
|---|---|
| พลังงาน:: | 6W |
| สี:: | สีดำ / เงิน |
เครื่องกระจายกลิ่นน้ำมันหอมระเหยเชิงพาณิชย์สำหรับสำนักงานสปาใช้ในบ้าน
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | เงิน, ดำ, Glod, น้ำเงิน |
| ปั๊มลม: | Nidec จากญี่ปุ่น / อายุการใช้งาน 8000 ชั่วโมง |
Anodised Aluminium 1000 Square Ft 6W 130Ml Air Scent Machine
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
อลูมิเนียมที่มีสีสันรีโมทคอนโทรลอัตโนมัติ Room Aroma Diffuser / เครื่องปรับอากาศกลิ่นสำหรับบ้าน
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | เงิน, ดำ, Glod, น้ำเงิน |
| ปั๊มลม: | Nidec จากญี่ปุ่น / อายุการใช้งาน 8000 ชั่วโมง |
คุณภาพอากาศภายในอาคารโลหะสีขาว 150 มล. เครื่องกระจายกลิ่นหอมสำหรับโรงพยาบาลและห้องรอทันตแพทย์
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |

