ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hotel lobby scent diffuser machine ] การจับคู่ 447 ผลิตภัณฑ์.
Black Metal Christmas ขายส่งน้ำหอมปรับอากาศในล็อบบี้ของโรงแรมในตัวตั้งเวลาและจอ LCD
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
2000CBM Coverage Large Area Scent Diffuser พร้อมน้ำมันหอมระเหยสำหรับร้านค้าแบรนด์
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
พาวเดอร์โค้ทโลหะกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่เสียบและเล่นปรับกลิ่นอโรมา
| วัสดุ:: | โลหะเคลือบผง |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| พลังงาน:: | 31W |
ล็อบบี้ของโรงแรม HVAC Air Aroma Diffuser 1000ml ระบบการตลาดด้วยกลิ่นสำหรับ 5,000 ลูกบาศก์เมตร
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 220 |
ล็อบบี้ของโรงแรมเครื่องกระจายกลิ่นระดับมืออาชีพสำหรับตลาดสหรัฐอเมริกาวัสดุโลหะสีดำความจุขนาดใหญ่ 1,000 มล
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 220 |
พัดลมกระจายกลิ่น 5000 ตารางฟุตพัดลมกระจายกลิ่นไฟฟ้าขวดเติม 500 มล
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
3000cbm Aroma Hotel Lobby เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหยเครื่องปรับอากาศกลิ่น CE Rohs
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
เครื่องกระจายกลิ่นอากาศเย็นพลังแรง, น้ำหอมปรับอากาศสำหรับระบบ Hvac
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
เครื่องกลิ่นโรงแรมที่เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อมพร้อมระบบ HVAC ไม่มีอัลตราโซนิก
| ชื่อ: | เครื่องกลิ่นโรงแรม |
|---|---|
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Air Aroma Diffuser เสียงรบกวนต่ำแบบสแตนด์อโลน 12V พร้อมพัดลมในตัว
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
|---|---|
| พลังงาน:: | 22W |
| เสียงรบกวน:: | <35dba |

