ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ 12v white aroma diffuser ] การจับคู่ 68 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องกระจายอารมณ์สีขาวติดผนัง พร้อมไฟฟ้า 12V เสียงเงียบมาก 32dba
| ลักษณะสี: | ดำขาว |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 12V |
| ชุดน้ำมันหอมระเหย: | 500มล |
500 เมตรคิวบิก ครอบคลุมเครื่องกระจายกลิ่นสีขาว เทคโนโลยีที่ก้าวหน้า ขนาดสินค้า 30*22.5*10cm
| ลักษณะสี: | ดำขาว |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 12V |
| ขนาดสินค้า: | 30*22.5*10 (ซม.) |
การครอบคลุมสูง 500 Ml Aroma Diffuser ในกล่องโลหะการออกแบบสําหรับสีดํา / ขาว
| Power: | 15 watts |
|---|---|
| Noise level: | <40dBa |
| Maximum coverage area: | 5000 cubic meters, 1500 square meters, 15000 square feet |
30 นาที ระยะสเปรย์ เครื่องกระจายกลิ่นขนาดเล็ก สําหรับพื้นที่ที่สดชื่นและฟื้นฟู
| Noise Level: | Low |
|---|---|
| Coverage: | 100m2 |
| Spray Volume: | 30ml/h |
ห้องน้ำขนาด 150 มล. ใช้เครื่องกระจายกลิ่นหอมติดผนังพลาสติกสีดำขนาด 12V
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V1A |
| พลังงาน:: | 8W |
เครื่องพ่นกลิ่นหอมติดผนังสำหรับใช้ในเชิงพาณิชย์ 8W 12V ระบบน้ำหอม HVAC
| พลัง: | 8 ว |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 12V |
| ความจุ: | 100-200 มล. |
เครื่องพ่นกลิ่นหอมติดผนังสำหรับใช้ในเชิงพาณิชย์ 8W 12V ระบบน้ำหอม HVAC
| พลัง: | 8 ว |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 12V |
| ความจุ: | 101-200มล |
เครื่องพ่นกลิ่นหอมติดผนังเชิงพาณิชย์ขนาด 150 มล. ระบบกลิ่นหอม HVAC อะลูมิเนียม
| พลัง: | 8 ว |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 12V |
| ความจุ: | 150มล |
เครื่องกระจายกลิ่นพาณิชย์ติดผนังเงียบ 15W ความครอบคลุม 1200m3
| พลัง: | 15W |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 12V |
| ความจุ: | 500มล |

