ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ 12v white aroma diffuser ] การจับคู่ 70 ผลิตภัณฑ์.
ขวดพลาสติกสีขาว 150 มล. ขวด PET 300m3 เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหยไฟฟ้าพร้อมอะแดปเตอร์ 12V
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V1A |
| พลังงาน:: | 8W |
เครื่องเป่ากลิ่นพลาสติกไฟฟ้าแบบพกพาพร้อมเครื่องกระจายกลิ่นห้องน้ำแบบเลือกได้ในวันธรรมดา
| วัสดุ: | พลาสติก |
|---|---|
| สี: | ดำขาว |
| การติดตั้ง: | แบบพกพา ติดผนัง |
TWIN Pump เครื่องทำลมเย็น กระจายกลิ่นโลหะ 500มล. สำหรับพื้นที่ 200 ตร.ม
| วัสดุ: | โลหะ |
|---|---|
| สี: | ขาวดำ |
| การติดตั้ง: | ติดผนังตั้งโต๊ะ |
เครื่องกระจายกลิ่นหอมขนาด 150 มล. ควบคุมผ่าน WIFI 4G APP ทำงานเงียบ เหมาะสำหรับใช้ในเชิงพาณิชย์และโรงแรม
| ความจุ: | 150 มล. |
|---|---|
| วัสดุ: | โลหะ |
| พลัง: | 5 ว |
ปริมาณการพ่น 30 มล./ชม. เครื่องพ่นน้ำหอมพร้อมช่วงเวลาพ่น 30 นาที ประสิทธิภาพเหนือกว่า
| Size: | Small |
|---|---|
| Material: | Plastic |
| Fragrance Capacity: | 100ml |
แอพโทรศัพท์ควบคุมเครื่องกระจายกลิ่นบ้านติดผนังเครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหยอโรมา
| เสียงรบกวน: | <36db |
|---|---|
| การติดตั้ง: | CENTRAL ตั้งโต๊ะ ติดผนังได้ |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม + โลหะ |
เครื่องดูดกลิ่นอลูมิเนียมเชิงพาณิชย์ไฟฟ้า 12v 2a พร้อมพัดลมทรงพลัง
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 12v2a |
0.1ml / h เครื่องกระจายกลิ่น DC12V 250ml หัวฉีดอลูมิเนียมโลหะ
| พาวเวอร์ (W): | 5 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 12 |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
200ml Home Scent Machine Fragrance Scent Diffuser แอพพ่นทรายควบคุม 8W
| การใช้น้ำหอมปรับอากาศ: | การทำให้เป็นละออง |
|---|---|
| มิติ: | 163*50*125มม |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม + โลหะ |
เครื่องพ่นกลิ่นหอมด้วยน้ำมันหอมระเหยและไฟ DC ขนาด 30 มล./ชม.
| Voltage: | 12V |
|---|---|
| Color: | White |
| Spray Interval: | 30min |

