ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ 12v white aroma diffuser ] การจับคู่ 70 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องทําอากาศกลิ่นขาวที่มีเครื่องกําหนดเวลา มีระดับเสียงและประสิทธิภาพต่ํา
| Coverage: | 100m2 |
|---|---|
| Fragrance Type: | Essential Oil |
| Timer: | Yes |
เครื่องกระจายน้ํามันอารมะธาบีที่ฉลาดที่มีพัดลม พื้นที่ครอบคลุมสูงสุด 5000m3
| พลัง: | 8 ว |
|---|---|
| ระดับเสียง: | <40dba |
| พื้นที่ครอบคลุมสูงสุด: | 5000m³, 2000㎡, 20000sqft |
บ้าน โรงแรม สํานักงาน เครื่องกระจายน้ํามันอารมะธาบีที่มีกล่องโลหะและระดับเสียง 40dBa
| พลัง: | 10w |
|---|---|
| ระดับเสียง: | <40dba |
| พื้นที่ครอบคลุมสูงสุด: | 1500m³, 500㎡, 5000sqf |
เครื่องกระจายกลิ่นแบบติดผนัง ครอบคลุมพื้นที่ 300 ลูกบาศก์เมตร และทำงานเงียบ สำหรับเครื่องพ่นไอน้ำมันหอมระเหย
| ความจุ: | 250มล |
|---|---|
| ระดับเสียงรบกวน: | < 36 เดซิเบล |
| พลัง: | 5W |
เครื่องกระจายน้ํามันอารมัมธาพรีที่ฉลาด 40dBa เสียงและการบริโภค 2ml / ชั่วโมงสําหรับพื้นที่ครอบคลุมสูงสุด 5000 เมตรกลอง
| Power: | 15 watts |
|---|---|
| Noise level: | <40dBa |
| พื้นที่ครอบคลุมสูงสุด: | 5000 ตารางเมตร, 1500 ตารางเมตร, 15000 ตารางฟุต |
ห้องน้ำ 8W 150ml เครื่องกระจายกลิ่นพลาสติกแบบพกพา 1.0ml / h
| วัสดุ: | พลาสติก |
|---|---|
| สี: | ดำขาว |
| ความคุ้มครอง: | 1,000 ตารางฟุต |
400 มิลลิลิตร เครื่องกระจายกลิ่นน้ํามันอุดม 500 เมตรคิวบิก เครื่องกระจายกลิ่นห้องน้ําติดผนัง เสียง 32dba
| ปริมาณการใช้น้ำมันสูงสุด: | 1.5 มล. / ชม. ± 5% |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 12V |
| ชื่ออื่น: | เครื่องระบายกลิ่นห้องน้ําติดผนัง |
เครื่องกระจายกลิ่นห้องน้ําติดผนัง เครื่องกระจายน้ํามันอิทธิพล์พกพา ขนาด 21*16*7.5 ซม สีดํา/สีขาว
| ปริมาณการใช้น้ำมันสูงสุด: | 1.5 มล. / ชม. ± 5% |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 12V |
| ชื่ออื่น: | เครื่องระบายกลิ่นห้องน้ําติดผนัง |
เครื่องกระจายกลิ่น HVAC ประเภทพาณิชย์ 8W 12V การทํางานเงียบ 100-200ml
| พลัง: | 8 ว |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 12V |
| ความจุ: | 101-200มล |
150ml 8W 300cbm Air Diffusion Scent Diffuser สำหรับควบคุมกลิ่น
| วัสดุ: | พลาสติก |
|---|---|
| สี: | ดำขาว |
| ความคุ้มครอง: | 1,000 ตารางฟุต |

