ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ 1000ml hotel lobby scent machine ] การจับคู่ 53 ผลิตภัณฑ์.
31w 5000cbm Aromatherapy Oil Diffuser 6ml / h สำหรับล็อบบี้ของโรงแรม
| วัสดุ:: | โลหะเคลือบผง |
|---|---|
| สี:: | ดำ |
| ระดับเสียง: | <40dba |
เครื่องกลิ่นโรงแรมที่เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อมพร้อมระบบ HVAC ไม่มีอัลตราโซนิก
| ชื่อ: | เครื่องกลิ่นโรงแรม |
|---|---|
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Cold Diffusion 4000ml 5000m3 เครื่องกลิ่นโรงแรม
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 เครื่องกลิ่นโรงแรม |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
ล็อบบี้ของโรงแรม HVAC Air Aroma Diffuser 1000ml ระบบการตลาดด้วยกลิ่นสำหรับ 5,000 ลูกบาศก์เมตร
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 220 |
ล็อบบี้ของโรงแรมเครื่องกระจายกลิ่นระดับมืออาชีพสำหรับตลาดสหรัฐอเมริกาวัสดุโลหะสีดำความจุขนาดใหญ่ 1,000 มล
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 220 |
เครื่องกระจายน้ำมันไฟฟ้าแบบติดผนังขนาด 1000 มล. พร้อมที่จับสำหรับล็อบบี้ของโรงแรมและ Super Market
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 220 |
ซูเปอร์มาร์เก็ต Big Power 1000ml Black Metal HVAC Hotel Scent Machine
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 220 |
เครื่องกระจายกลิ่นในเชิงพาณิชย์เสียงรบกวนต่ำล็อบบี้ของโรงแรมเครื่องฟอกอากาศไฟฟ้าสำหรับพื้นที่ขนาดใหญ่
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 220 |
1,000 ตารางเมตร 500 มล. เครื่องกระจายกลิ่นโรงแรม HVAC พร้อมน้ำมันเติม
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 220 |

