ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ 1000ml hotel lobby scent machine ] การจับคู่ 53 ผลิตภัณฑ์.
น้ำมันหอมระเหย Aroma 1000ml 5000CBM เครื่องปรับอากาศกลิ่น 31w
| วัสดุ:: | ผง caoting โลหะ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 220 |
| พลังงาน:: | 31W |
ติดผนัง HVAC 1000ml น้ำหอมกระจายกลิ่นอัตโนมัติ 3000cbm
| ชื่อ: | สปาอโรมาเทอราพีกระจาย |
|---|---|
| วัสดุ:: | โลหะ |
| สี:: | ดำขาว |
เครื่องอโรมาอากาศกลิ่นโลหะสีดำ 1000ml สำหรับ 1500CBM Space
| แอปพลิเคชัน:: | โรงแรม เชิงพาณิชย์ ครัวเรือน |
|---|---|
| แอปควบคุม:: | ใช่ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
1000ml ติดผนัง HVAC พื้นที่ขนาดใหญ่กระจายกลิ่นโลหะสีดำ
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 220 |
เครื่องฟอกอากาศ HVAC แบบสแตนด์บายสีดำขนาด 1000 มล. พร้อมวัสดุโลหะ
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 220 |
Hvac 22W Metal Automatic Aroma Diffuser 1000ml
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุ: | 500/1000มล. |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | DC12V |
ระบบกลิ่น Hvac ของปั๊มโลหะที่ทำงานเงียบเงียบพร้อมเครื่องฉีดน้ำของเยอรมนี
| วัสดุ: | โลหะ |
|---|---|
| สี: | ดำขาว |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 220 |
3000cbm เครื่องปรับอากาศเครื่องกระจายกลิ่นหอมส่วนกลาง, เครื่องกระจายกลิ่น HVAC 50W
| หมายเลขรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| การรับประกัน: | 3 ปี |
| ความคุ้มครอง: | 3000CBM |
ปลั๊กโลหะในเครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้าสำหรับ 5000cbm และใช้ในโรงแรม
| วัสดุ:: | โลหะเคลือบผง |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| พลังงาน:: | 31W |
Metal 22W 2000m3 500ml Hvac เครื่องกระจายกลิ่นหอมอัตโนมัติ
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุ: | 500/1000 มล |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | DC12V |

