ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ 1000ml hotel lobby scent machine ] การจับคู่ 53 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องกระจายอากาศ hvac โลหะสีดำแบบสแตนด์อโลน 5000CBM สำหรับล็อบบี้ของโรงแรม
| วัสดุ:: | โลหะเคลือบผง |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| พลังงาน:: | 31W |
Black Metal Room Aroma Diffuser สำหรับล็อบบี้ของโรงแรมและระบบควบคุมกลิ่น
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 220 |
เครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้า Hvac แบบติดผนัง, เครื่องกระจายกลิ่นสำหรับล็อบบี้ของโรงแรม
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 220 |
HVAC Black metal 1000ml เครื่องทำกลิ่นเชิงพาณิชย์อัตโนมัติแบบสแตนด์อโลนพร้อมน้ำมันเติม
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 220 |
ซุปเปอร์มาร์เก็ตเครื่องหอมอากาศ HVAC โลหะสีดำขนาด 1000 มล. พร้อมปั๊มลมอัด
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 220 |
น้ำมันหอมระเหยอัตโนมัติอุตสาหกรรม 5000CBM เครื่องปรับอากาศกลิ่นอโรมาพร้อมขวดเติม 1000 มล
| วัสดุ:: | ผง caoting โลหะ |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 220 |
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์ในพื้นที่ขนาดใหญ่ / เครื่องปั๊มกลิ่นโรงแรมที่มีประสิทธิภาพ
| ชื่อ: | เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์ |
|---|---|
| การใช้: | พื้นที่ขนาดใหญ่ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 12v2a |
น้ำมันหอมระเหยอัตโนมัติ 5000CBM เครื่องปรับอากาศกลิ่นอโรมาพร้อมขวดเติม 950 มล
| ชื่อ: | เครื่องปรับอากาศกลิ่นอโรมา |
|---|---|
| ขนาด: | 5000CBM |
| สี: | สีดำ |
5000 CBM Big Mist Commercial Scent Machine Aromatherapy Oil Diffuser
| วัสดุ:: | โลหะเคลือบผง |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| พลังงาน:: | 31W |
เครื่องดูดกลิ่นเชิงพาณิชย์ 12V 2A พร้อมระบบ Hvac สำหรับพื้นที่ขนาดใหญ่ 700m2
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |

