ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ wall mounted hotel scent machine ] การจับคู่ 137 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมาแบบติดผนัง Waterless Aroma Scent Essential Oil Diffuser สำหรับโรงแรม
| พาวเวอร์ (W): | 5 |
|---|---|
| การรับประกัน: | 1 ปี |
| แอปพลิเคชัน: | ทางการค้า |
เครื่องกระจายกลิ่นแบบติดผนังเครื่องเล่นโฆษณา LCD และเครื่องจ่ายเจลทำความสะอาดมืออัตโนมัติแบบสัมผัสฟรี
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | การแสดงโฆษณา |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 4.4 / 5.1 / 7.1 |
| วัสดุ: | เคสโลหะ + แผงกระจกแกร่ง |
แอพโทรศัพท์ควบคุมเครื่องกระจายกลิ่นบ้านติดผนังเครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหยอโรมา
| เสียงรบกวน: | <36db |
|---|---|
| การติดตั้ง: | CENTRAL ตั้งโต๊ะ ติดผนังได้ |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม + โลหะ |
Standby Silver Aluminium Hotel Scent Machine 350ml สำหรับร้านค้า
| แรงดันไฟฟ้า:: | 220V / 50HZ |
|---|---|
| พลังงาน:: | 18W |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
โฆษณา Mionitor Display Electric Scent Machine Digital Signage
| วัสดุ: | เคสโลหะ + แผงกระจกแกร่ง |
|---|---|
| การติดตั้ง: | ติดผนังยืนคนเดียว |
| ขนาดหน้าจอ: | หน้าจอ LED 21.5 นิ้ว |
เครื่องกระจายกลิ่นแบบติดผนัง ครอบคลุมพื้นที่ 300 ลูกบาศก์เมตร และทำงานเงียบ สำหรับเครื่องพ่นไอน้ำมันหอมระเหย
| ความจุ: | 250มล |
|---|---|
| ระดับเสียงรบกวน: | < 36 เดซิเบล |
| พลัง: | 5W |
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหยแบบติดผนังโลหะสีดำติดตั้งพัดลมสำหรับพื้นที่ขนาดกลาง
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| ความจุน้ำมัน:: | 500ml |
8W HVAC 200m3 250ml เครื่องกระจายกลิ่นโรงแรม
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
Automization Aroma เครื่องกระจายกลิ่นอุตสาหกรรม 5000cbm Air Scent Machine
| วัสดุ:: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี:: | ดำ / เงิน |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
เครื่องฉีดกลิ่นพลาสติก 12V เชิงพาณิชย์ขนาด 100 ตารางเมตรพร้อมปั๊มลม Nidec Japan สำหรับห้องน้ำโรงพยาบาล
| ปั๊มลม:: | Nidec แบรนด์ญี่ปุ่น |
|---|---|
| การติดตั้ง:: | แบบพกพา / ติดผนัง |
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |

