ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ professional scent diffuser ] การจับคู่ 277 ผลิตภัณฑ์.
200ml Home Scent Machine Fragrance Scent Diffuser แอพพ่นทรายควบคุม 8W
| การใช้น้ำหอมปรับอากาศ: | การทำให้เป็นละออง |
|---|---|
| มิติ: | 163*50*125มม |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม + โลหะ |
1ml/Hour Oil Consumption 150ml Oil Capacity Under 25dba Noise HVAC Scent Diffuser Essential Oil Spray Machine
| หมายเลขรุ่น: | MX-603 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | DC12V |
| พลัง: | 6W |
เครื่องกระจายกลิ่น HVAC แบบเติมได้ไม่มีอัลตราโซนิกติดผนัง 1200m3 15W
| พาวเวอร์ (W): | 15W |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 12v |
| แอปพลิเคชัน: | ทางการค้า |
1.8ml / H 1200CBM เครื่องกระจายกลิ่นอากาศ HVAC Essential Oil Aroma Diffuser
| ระดับเสียง: | < 20dba |
|---|---|
| ความคุ้มครอง: | 1200CBM |
| การบริโภคน้ำมัน: | 0-1.8มล./ชม. |
เครื่องกระจายกลิ่นของโรงแรมอากาศทำงานเงียบเครื่องหอมอโรมาไฟฟ้า
| ลักษณะเฉพาะ: | การทำงานเงียบ |
|---|---|
| ให้บริการหลังการขาย: | ฟรีอะไหล่ |
| มิติ: | 163*50*125มม. |
2.6L Large Area 3000cbm 220V HVAC Scent System Commercial Scent Diffuser Machine with German Pump
| หมายเลขรุ่น: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50Hz |
| พลัง: | 50W |
500ml HVAC Scent Diffuser System with Dual Nozzle LED Panel and External Nebulizer for Commercial Use
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50Hz |
|---|---|
| พลัง: | 50W |
| ระดับเสียงรบกวน: | < 32 เดซิเบลเอ |
Commercial HVAC Scent Diffuser with 1000ml Capacity 35dba Noise and 5ml/Hour Oil Consumption for Large Areas
| หมายเลขรุ่น: | MX-601 |
|---|---|
| ขนาดของผลิตภัณฑ์: | 30*15*36 ซม |
| มิติแพ็คเกจ: | 42*41*48 ซม |
เครื่องกระจายกลิ่นขนาด 1000 ตารางเมตรล็อบบี้โรงแรม 500ml Metal
| พาวเวอร์ (W): | 10 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 12 |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
220V/50HZ 50W Power 25dba Sound Volume HVAC Scent Diffuser Commercial Scent Machine
| หมายเลขรุ่น: | MX-8022 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50Hz |
| พลัง: | 50W |

