ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ professional scent diffuser ] การจับคู่ 277 ผลิตภัณฑ์.
ปุ่มสัมผัสอลูมิเนียม 6W 130ml 300cbm เครื่องกระจายกลิ่น
| สี:: | Glod / เงิน / น้ำเงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| พลังงาน:: | 6W |
HVAC Scent Diffuser with 316L Stainless Steel Nozzle, 20,000 Hours Lifespan Pump, and Cold-air Diffusion Aroma Diffuser Machine
| หมายเลขรุ่น: | MX-8022 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50Hz |
| พลัง: | 50W |
เครื่องกระจายกลิ่นหอมเชิงพาณิชย์ ความจุ 500 มล. แรงดันไฟฟ้า 12V ครอบคลุมพื้นที่ 1500CBM สำหรับพื้นที่ขนาดใหญ่
| เอาท์พุทหมอก: | 1,000 แกลลอน/วัน |
|---|---|
| ความจุ: | 500มล |
| ระดับเสียงรบกวน: | < 36 เดซิเบล |
เครื่องกระจายกลิ่นแบบพกพาขนาด 1000square ฟุต 6W 12V1A สำหรับบ้าน
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
Electric Commercial Aroma Diffuser HVAC Scent Diffuser with Less Than 25dba Noise 3ml/Hour Oil Consumption for Hotel Usage
| หมายเลขรุ่น: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50Hz |
| พลัง: | 50W |
ล็อบบี้ของโรงแรมเครื่องกระจายกลิ่นระดับมืออาชีพสำหรับตลาดสหรัฐอเมริกาวัสดุโลหะสีดำความจุขนาดใหญ่ 1,000 มล
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 220 |
1000ml ติดผนัง HVAC พื้นที่ขนาดใหญ่กระจายกลิ่นโลหะสีดำ
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 220 |
50W Power Low Noise Cold-air Diffusion HVAC Scent Diffuser Aroma Diffusion System for Large Areas
| หมายเลขรุ่น: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50Hz |
| พลัง: | 50W |
5L Oil Capacity Commercial HVAC Scent Diffuser with 316L Stainless Steel Nozzle and Low Noise <25dba for Large Area Aroma Diffusion
| หมายเลขรุ่น: | MX-802 |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50Hz |
เครื่องกระจายกลิ่นโลหะอลูมิเนียม 250ml ขวด PET ติดผนัง 300m3
| วัสดุ: | อลูมิเนียม+โลหะ |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน: | ไฟฟ้า |
| การรับประกัน: | 1 ปี |

