ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ pp pbt car ultrasonic diffuser ] การจับคู่ 17 ผลิตภัณฑ์.
10ml 2000mAh น้ำมันหอมระเหย Nebulizing Diffuser PP PBT รถ Ultrasonic Diffuser
| ฟังก์ชัน: | การทำความชื้น + อโรมาเทอราพี |
|---|---|
| วัสดุ: | PP+PBT+อลูมิเนียม |
| สี: | ดำ/เขียวเข้ม |
แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ Waterless Organic Aromas Diffuser PP PBT 10ml
| วัสดุ: | PP, PBT, อลูมิเนียม |
|---|---|
| ฟังก์ชัน: | การทำความชื้น + อโรมาเทอราพี |
| น้ำหนักผลิตภัณฑ์: | 340g |
PP PBT อลูมิเนียม Ultrasonic Aroma Diffuser 2000mAh
| การทำงาน: | การทำความชื้น+ อโรมาเทอราพี |
|---|---|
| ขนาด L*W*H: | Φ68*108mm |
| แบตเตอรี่ในตัว: | ใช่ |
1.5W PP PBT 10ml เครื่องกระจายกลิ่นหอมแบบพกพาสำหรับน้ำมันหอมระเหย
| แบตเตอรี่ในตัว: | ใช่ |
|---|---|
| ขนาด L * W * H: | Φ68 * 108 มม |
| ขวดรีฟิล: | 10ml |
10ML Waterless Essential Oil Nebulizer PP PBT สำหรับรถยนต์
| ฟังก์ชัน: | การทำความชื้น + อโรมาเทอราพี |
|---|---|
| วัสดุ: | PP+PBT+อลูมิเนียม |
| แรงดันไฟฟ้า: | DC 5V 1A |
อัลตราโซนิก 1.5w รถ Air Diffuser น้ำมันหอมระเหยไร้น้ำ 2000mAh
| สี: | สีดำ |
|---|---|
| น้ำหนักผลิตภัณฑ์: | 340g |
| แรงดันไฟฟ้า: | DC 5V 1A |
Waterless Car Ultrasonic Humidifier USB ชาร์จใหม่ได้ 2000mAh
| สี: | เทาเข้ม |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | DC 5V 1A |
| น้ำหนักผลิตภัณฑ์: | 340g |
อัลตราโซนิก 10ml Car Aroma Diffuser 1.5W สำหรับ Air Aromatherapy
| ฟังก์ชัน: | การทำความชื้น + อโรมาเทอราพี |
|---|---|
| ขนาด L * W * H: | Φ68 * 108 มม |
| แบตเตอรี่ในตัว: | ใช่ |
DC5V 2000mAh น้ำมันหอมระเหยอโรมา Diffuser รถ Aroma Diffuser PP PBT
| สี: | ขาว, แดง, ดำ, ชมพู, ม่วง, เขียว, เหลือง |
|---|---|
| โหมดไม่ต่อเนื่อง: | 15 วินาที เปิด-165 วินาที ปิด 30 วินาที เปิด-150 วินาที ปิด 60 วินาที เปิด-120 วินาที ปิด |
| แรงดันไฟฟ้า: | DC 5V 1A |
PP PBT เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหยภายในบ้าน 10ml 2000mAh
| การทำงาน: | การทำความชื้น+ อโรมาเทอราพี |
|---|---|
| วัสดุ: | PP+PBT+อลูมิเนียม |
| สี: | ดำ/เขียวเข้ม |

