ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ pp pbt car ultrasonic diffuser ] การจับคู่ 17 ผลิตภัณฑ์.
PP PBT Waterless Aroma Nebulizer แบตเตอรี่แบบชาร์จ DC5V
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | USB รถ Diffuser |
|---|---|
| สี: | ทอง |
| น้ำหนักผลิตภัณฑ์: | 340g |
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหยแบบไม่ใช้น้ำ 2000mAh สามารถชาร์จใหม่ได้
| น้ำหนักผลิตภัณฑ์: | 340g |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | DC 5V 1A |
| แบตเตอรี่ลิเธียมในตัว: | 2000mAh |
USB ชาร์จใหม่ได้ 2000mAh Essential Oil Nebulizer Waterless
| สี: | สีเหลือง |
|---|---|
| สกุลเงินที่ทำงาน: | 100mA |
| แบตเตอรี่ลิเธียมในตัว: | 2000mAh |
ถ่านชาร์จ PBT Aroma Waterless Nebulizer Air Pump 1.5w
| ฟังก์ชัน: | การทำความชื้น + อโรมาเทอราพี |
|---|---|
| เวลาทำงานสูงสุด: | 80 ชั่วโมง |
| วัสดุ: | PP, PBT |
2000mAh Nebulizing Oil Aromatherapy Diffuser Waterless 1.5w
| สี: | เงิน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | DC USB 5V 1A (เอาต์พุต DC5V/1000MA) |
| น้ำหนักผลิตภัณฑ์: | 340g |
เครื่องพ่นละอองน้ำมันหอมระเหยแบบพกพา 10 มล. Waterless USB Home Scent Machine
| เสียงรบกวน: | น้อยกว่า 40dB |
|---|---|
| สี: | ทอง/เทาเข้ม |
| น้ำหนักสินค้า: | 340ก |

