ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ low noise level aromatherapy diffusers ] การจับคู่ 31 ผลิตภัณฑ์.
400 มิลลิลิตรของพลาสติกสีขาว การกระจายน้ําหอมสําหรับห้องน้ํา น้ําหนักเบาและระดับเสียงต่ํา
| ขนาดสินค้า: | 20.2*8*15.5 (ซม.) |
|---|---|
| ระดับเสียง: | น้อยกว่า 35dB |
| โวลเตชั่น: | 12V1A |
เสียงต่ํา 32dba Aroma Diffuser น้ํามันอีเซนเซียล เทคโนโลยีที่พัฒนาขึ้นสําหรับการครอบคลุม 500cbm
| Weight: | 0.5 Pounds |
|---|---|
| Timer Settings: | 1 Hour/3 Hours/6 Hours/on |
| Product Size: | 20.2*8*15.5( Cm) |
เครื่องกระจายกลิ่นพร้อมตั้งเวลา, เสียงเบา และชนิดน้ำมันหอมระเหย
| Fragrance Type: | Essential Oil |
|---|---|
| Noise Level: | Low |
| Power Consumption: | 10W |
เครื่องกระจายกลิ่นน้ำมันหอมระเหยในบ้าน เสียงรบกวนต่ำ เครื่องกระจายน้ำมันขนาดเล็ก
| รีโมท: | ใช่ |
|---|---|
| Size: | Small |
| Color: | White |
พลาสติก Diffuser น้ํามันจําเป็นที่มีเสียงต่ํา 32dba และการครอบคลุมกว้างของ 500cbm
| ปริมาณการใช้น้ำมันสูงสุด: | 1.5 มล. / ชม. ± 5% |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 12V |
| ชื่ออื่น: | เครื่องระบายกลิ่นห้องน้ําติดผนัง |
เครื่องกระจายกลิ่น 1 ml/h ระดับเสียงต่ํา 25dB 5 กลุ่ม การตั้งเวลา
| ปริมาณสเปรย์: | 1 มล. / ชม |
|---|---|
| เวลาทำงาน: | การตั้งค่าตัวจับเวลา 5 กลุ่ม |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
เครื่องกระจายน้ําหอมสีดําติดผนัง
| ลักษณะสี: | ดำขาว |
|---|---|
| การตั้งค่าตัวจับเวลา: | 1 ชั่วโมง/3 ชั่วโมง/6 ชั่วโมง/เปิด |
| ขนาดสินค้า: | 65*15*14 (ซม.) |
กล่องพลาสติกขนาด 300 มิลล์ ระดับเสียงต่ํา 40dBa
| พลัง: | 8 ว |
|---|---|
| ระดับเสียง: | <40dba |
| พื้นที่ครอบคลุมสูงสุด: | 5000m³, 2000㎡, 20000sqft |
15W แบล็คเมทัล อโรมาเทราพี ดีฟิวเซอร์ การบริโภคเชื้อเพลิง 2 ml / ชั่วโมงสําหรับกลิ่นหอมที่เหมาะสม
| Power: | 15 watts |
|---|---|
| Noise level: | <40dBa |
| Maximum coverage area: | 5000 cubic meters, 1500 square meters, 15000 square feet |
เครื่องกระจายเสียงสีดําสําหรับโต๊ะทํางานแบบโลหะ พร้อมการทํางานแบบเงียบมาก และระดับเสียง 32dba
| ลักษณะสี: | ดำขาว |
|---|---|
| การตั้งค่าตัวจับเวลา: | 1 ชั่วโมง/3 ชั่วโมง/6 ชั่วโมง/เปิด |
| วัสดุ: | โลหะ |

