ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ low noise level aromatherapy diffusers ] การจับคู่ 31 ผลิตภัณฑ์.
บ้าน โรงแรม สํานักงาน เครื่องกระจายน้ํามันอารมะธาบีที่มีกล่องโลหะและระดับเสียง 40dBa
| พลัง: | 10w |
|---|---|
| ระดับเสียง: | <40dba |
| พื้นที่ครอบคลุมสูงสุด: | 1500m³, 500㎡, 5000sqf |
เครื่องเป่าลมกลิ่น 30 มล./ชม. สำหรับน้ำหอมอโรมาเธอราพีและกระจายกลิ่น
| Noise Level: | Low |
|---|---|
| Material: | Plastic |
| Name: | Scent Air Machine |
เครื่องระบายน้ํามันแอสเซนเชียลขนาด 100 มิลลิลิตร สีดํา พร้อมการตั้งเวลา 1 ชั่วโมง/3 ชั่วโมง/6 ชั่วโมง/เปิด และสีสีดํา
| ลักษณะสี: | ดำขาว |
|---|---|
| การตั้งค่าตัวจับเวลา: | 1 ชั่วโมง/3 ชั่วโมง/6 ชั่วโมง/เปิด |
| ชุดน้ำมันหอมระเหย: | 1000ML |
เครื่องกระจายเสียงติดผนังสีดํา ต่ํากว่า 35dBN โลโก้ที่สามารถปรับแต่งได้ 65*15*14 ซม.
| ลักษณะสี: | ดำขาว |
|---|---|
| การตั้งค่าตัวจับเวลา: | 1 ชั่วโมง/3 ชั่วโมง/6 ชั่วโมง/เปิด |
| ขนาดสินค้า: | 65*15*14 (ซม.) |
เครื่องกระจายอารมณ์สีขาวติดผนัง พร้อมไฟฟ้า 12V เสียงเงียบมาก 32dba
| ลักษณะสี: | ดำขาว |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 12V |
| ชุดน้ำมันหอมระเหย: | 500มล |
เครื่องกระจายน้ํามันอิทธิพล์สีดําที่มีเทคโนโลยีที่ทันสมัย พื้นที่ 2000 cbm
| ลักษณะสี: | ดำขาว |
|---|---|
| การตั้งค่าตัวจับเวลา: | 1 ชั่วโมง/3 ชั่วโมง/6 ชั่วโมง/เปิด |
| ขนาดสินค้า: | 65*15*14 (ซม.) |
500 เมตรคิวบิก ครอบคลุมเครื่องกระจายกลิ่นสีขาว เทคโนโลยีที่ก้าวหน้า ขนาดสินค้า 30*22.5*10cm
| ลักษณะสี: | ดำขาว |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 12V |
| ขนาดสินค้า: | 30*22.5*10 (ซม.) |
โฮมออฟฟิศ น้ำมันหอมระเหย เครื่องกระจายกลิ่นหอม แหล่งจ่ายไฟ AC DC
| Timer Setting: | 1H/3H/6H/ON |
|---|---|
| Noise Level: | <25dB |
| Working Time: | About 10 Hours |
30 นาที ระยะสเปรย์ เครื่องกระจายกลิ่นขนาดเล็ก สําหรับพื้นที่ที่สดชื่นและฟื้นฟู
| Noise Level: | Low |
|---|---|
| Coverage: | 100m2 |
| Spray Volume: | 30ml/h |
เครื่องกระจายน้ํามันอารมัมธาพรีที่ฉลาด 40dBa เสียงและการบริโภค 2ml / ชั่วโมงสําหรับพื้นที่ครอบคลุมสูงสุด 5000 เมตรกลอง
| Power: | 15 watts |
|---|---|
| Noise level: | <40dBa |
| พื้นที่ครอบคลุมสูงสุด: | 5000 ตารางเมตร, 1500 ตารางเมตร, 15000 ตารางฟุต |

