ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ lcd display scent diffuser machine ] การจับคู่ 40 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องกระจายกลิ่นอัตโนมัติจอแสดงผล LCD พัดลมขนาดเล็ก Cool Mist Air Aroma Diffuser
| พาวเวอร์ (W): | 5 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 12 |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
ห้องพักแขกจอ LCD 300cbm เครื่องปรับอากาศกลิ่น 120 มล
| สี:: | สีดำ |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
จอแสดงผล LCD 6W 120ml เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้าพร้อมปุ่มสัมผัส
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V |
|---|---|
| พลังงาน:: | 6W |
| สี:: | สีดำ / เงิน |
จอ LCD อลูมิเนียมอโนไดซ์ 300cbm Scent Air Freshener
| สี:: | น้ำเงิน/เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมอโนไดซ์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
เครื่องอโรมาอลูมิเนียมเชิงพาณิชย์แรงดันไฟฟ้า 12 แรงดันพร้อมจอ LCD แบบสัมผัส
| ชื่อ: | เครื่องอโรม่าเชิงพาณิชย์ |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
เครื่องกระจายกลิ่นแบบติดผนังเครื่องเล่นโฆษณา LCD และเครื่องจ่ายเจลทำความสะอาดมืออัตโนมัติแบบสัมผัสฟรี
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | การแสดงโฆษณา |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 4.4 / 5.1 / 7.1 |
| วัสดุ: | เคสโลหะ + แผงกระจกแกร่ง |
เครื่องกระจายกลิ่นอัตโนมัติและหน้าจอแสดงผลโฆษณาดิจิทัล
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | การแสดงโฆษณา |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 4.4 / 5.1 / 7.1 |
| วัสดุ: | เคสโลหะ + แผงกระจกแกร่ง |
เครื่องกระจายกลิ่นเพื่อความปลอดภัยโฆษณา Mionitor แสดงเจลทำความสะอาดมือ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | การแสดงโฆษณา |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 4.4 / 5.1 / 7.1 |
| วัสดุ: | เคสโลหะ + แผงกระจกแกร่ง |
การติดตั้งเครื่องกระจายกลิ่น / โฆษณา Mionitor Display Hand Sanitizer Digital Signage
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | การแสดงโฆษณา |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 4.4 / 5.1 / 7.1 |
| วัสดุ: | เคสโลหะ + แผงกระจกแกร่ง |
300cbm Electric Home Scent Air Machine, HVAC Scent Diffuser Machine
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| พลังงาน:: | 6W |

