ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ lcd display scent diffuser machine ] การจับคู่ 40 ผลิตภัณฑ์.
300cbm 100ml 700m3 เครื่องตลาดไร้กลิ่น
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
ขวดแก้วขนาด 100 มล. แบบสแตนด์อโลนขนาด 1,000 ตร.ม.
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
เครื่องกระจายกลิ่นป้ายดิจิตอลโฆษณา Mionitor แสดงเจลทำความสะอาดมือ
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 4.4 / 5.1 / 7.1 |
|---|---|
| วัสดุ: | เคสโลหะ + แผงกระจกแกร่ง |
| การติดตั้ง: | ติดผนังยืนคนเดียว |
จอแสดงผล LCD Silver All อลูมิเนียมเครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้า / เครื่องกระจายกลิ่น hvac
| แรงดันไฟฟ้า:: | 220V / 50HZ |
|---|---|
| พลังงาน:: | 18W |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
เครื่องเล่นโฆษณา LCD และเครื่องจ่ายเจลทำความสะอาดมืออัตโนมัติแบบสัมผัสฟรีและเครื่องกระจายกลิ่น
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | การแสดงโฆษณา |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 4.4 / 5.1 / 7.1 |
| วัสดุ: | เคสโลหะ + แผงกระจกแกร่ง |
เครื่องฟอกอากาศอัตโนมัติแฟชั่น 100m2 พร้อมจอแสดงผล LCD แบบสัมผัส / หัวฉีด POM
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
จอ LCD อลูมิเนียมแบบพกพา HVAC Scent Diffuser พร้อมรีโมทคอนโทรลสำหรับสำนักงานขนาด 100 ตร.ม.
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| พลังงาน:: | 6W |
อลูมิเนียมอะโนไดซ์ Silent Working air freshener อัตโนมัติพร้อมจอ LCD การตั้งค่าวันธรรมดา
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
Black Metal Christmas ขายส่งน้ำหอมปรับอากาศในล็อบบี้ของโรงแรมในตัวตั้งเวลาและจอ LCD
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Office Super Silent Aromatherapy Diffusers พร้อมจอ LCD / ระบบ Air Scent Fragrance
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |

