ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ custom fragrance oil ] การจับคู่ 194 ผลิตภัณฑ์.
5000cbm Coverage HVAC Scent System with 316L Stainless Steel Nozzle 220V/50HZ and < 25dba Sound Volume
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50Hz |
|---|---|
| พลัง: | 50W |
| ระดับเสียงรบกวน: | < 32 เดซิเบลเอ |
HVAC Scent System with No Maintenance in 2 Years Low Noise <25dba and Hotel Usage Aroma Air Diffuser
| หมายเลขรุ่น: | MX-8022 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50Hz |
| พลัง: | 50W |
220V/50HZ 50W Power 25dba Sound Volume HVAC Scent Diffuser Commercial Scent Machine
| หมายเลขรุ่น: | MX-8022 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50Hz |
| พลัง: | 50W |
เครื่องกระจายกลิ่นอิเล็กทรอสแตตติกที่มีความครอบคลุม 4000-6000CBM และเครื่องกระจายกลิ่นที่ควบคุมด้วยแอพสําหรับพื้นที่ใหญ่
| พิมพ์: | ไฟฟ้าสถิต |
|---|---|
| ความจุ: | 1,000 ซีเอฟเอ็ม |
| พลัง: | 100W |
Commercial HVAC Scent System with 20,000 Hours Lifespan Pump 316L Stainless Steel Nozzle and No Maintenance in 2 Years
| หมายเลขรุ่น: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50Hz |
| พลัง: | 50W |
HVAC บ้านแบบพกพา Room Aroma Diffuser 220V อลูมิเนียมสีดำแบบสแตนด์อโลน
| พลังงาน:: | 15W |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| ครอบคลุม:: | 600cbm / 1,000-2000square ฟุต |
Small Area 130ml 6W เครื่องกระจายกลิ่น 300cbm
| สี:: | เงิน, ดำ, ทอง |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| พลังงาน:: | 6W |
500ml Large Capacity 220V 50W Commercial Scenting Machine HVAC Scent System with Wifi App Control
| ความจุ: | 500 มล. |
|---|---|
| พลัง: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V |
50W Power Low Noise Cold-air Diffusion HVAC Scent Diffuser Aroma Diffusion System for Large Areas
| หมายเลขรุ่น: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50Hz |
| พลัง: | 50W |
50W Power HVAC Scent Diffuser with 316L Stainless Steel Nozzle and External Stainless Steel Diffusers for Commercial Use
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50Hz |
|---|---|
| พลัง: | 50W |
| ระดับเสียงรบกวน: | < 32 เดซิเบลเอ |

