ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ custom fragrance oil ] การจับคู่ 194 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้า Hvac / Silver Aroma Scent Diffuser สำหรับซุปเปอร์มาร์เก็ต
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| พลังงาน:: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
เครื่องกระจายกลิ่น HVAC ประเภทพาณิชย์ 8W 12V การทํางานเงียบ 100-200ml
| พลัง: | 8 ว |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 12V |
| ความจุ: | 101-200มล |
แอปเครื่องควบคุมกลิ่น HVAC เชิงพาณิชย์ควบคุมเครื่องกระจายกลิ่นแบบไม่ใช้น้ำ
| สี: | ขาวดำ |
|---|---|
| ความจุ (CFM): | 600cbm |
| พิมพ์: | Cool-Mist Impeller Humidifier เครื่องทำความชื้นกระจายน้ำมันหอมระเหย |
ล็อบบี้โรงแรม 75W 5000cbm 6.5ml / h HVACcommercial Aroma Diffuser, เครื่องกระจายกลิ่น HVAC
| วัสดุ:: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี:: | ดำ / เงิน |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
เครื่องกระจายกลิ่น Aroma 360 Air 300cbm Bluetooth Mobile App Control
| ชื่อ: | เครื่องกระจายกลิ่น |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอโนไดซ์ |
| แรงดันไฟฟ้า: | 12V1A |
เครื่องกระจายกลิ่นหอมควบคุมระยะไกล ครอบคลุมพื้นที่ 100 ตร.ม. และปริมาณการพ่น 30 มล./ชม.
| Voltage: | 12V |
|---|---|
| Size: | Small |
| Timer: | Yes |
Hvac 22W Metal Automatic Aroma Diffuser 1000ml
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุ: | 500/1000มล. |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | DC12V |
เครื่องกระจายกลิ่น HVAC ที่เคลือบด้วยขี้เหล็กขนาด 1000 มล.ล.
| พิมพ์: | ไฟฟ้าสถิต |
|---|---|
| ความจุ: | 1,000มล |
| พลัง: | 100W |
Smart APP Controlled 2000ml Capacity HVAC Scent Diffuser with 3000CBM Coverage and 50W Power
| ความจุ: | 500มล.-2.6ล |
|---|---|
| พลัง: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V |
HVAC Scent Diffuser with 316L Stainless Steel Nozzle, 20,000 Hours Lifespan Pump, and Cold-air Diffusion Aroma Diffuser Machine
| หมายเลขรุ่น: | MX-8022 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50Hz |
| พลัง: | 50W |

