ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ commercial aroma diffuser machine ] การจับคู่ 292 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องปรับอากาศกลิ่นปั๊มลมญี่ปุ่นที่เงียบเป็นพิเศษ 50 มล
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | เงิน, ดำ, Glod, น้ำเงิน |
| ปั๊มลม: | Nidec จากญี่ปุ่น / อายุการใช้งาน 8000 ชั่วโมง |
ระบบกลิ่น Hvac แบบติดผนังโลหะสีขาว 150 มล. พร้อมล็อคเสียงรบกวนต่ำ
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
12V 1A เครื่องทำกลิ่นเชิงพาณิชย์แบบเงียบสำหรับร้านค้าแบรนด์
| ให้บริการหลังการขาย: | ฟรีอะไหล่ |
|---|---|
| สี:: | ดำ / เงิน |
| ควบคุมด้วยแอป: | ใช่ |
เครื่องปรับอากาศกลิ่นเงินปราศจากเสียง, เครื่องกระจายกลิ่นหอมไฟฟ้าพร้อมแผงสัมผัส
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | เงิน, ดำ, Glod, น้ำเงิน |
| ปั๊มลม: | Nidec จากญี่ปุ่น / อายุการใช้งาน 8000 ชั่วโมง |
น้ำมันหอมเกรด C ขนาด 500 มล. พร้อมกำลังการผลิต 2000 กก. สำหรับเครื่องพ่นกลิ่นหอมและการทำน้ำหอม
| เลข EINECS: | 289-995-2 |
|---|---|
| ระดับ: | น้ำหอมเกรดซี |
| วัตถุดิบ: | น้ำมัน |
500ml Peculiar Smell Decomposition Fragrance Oil Made in China for Aroma Machines and Perfume Making
| เลข EINECS: | 289-995-2 |
|---|---|
| ระดับ: | น้ำหอมเกรดซี |
| วัตถุดิบ: | น้ำมัน |
1,000 ตารางฟุต 6W 30ml เครื่องปรับอากาศกลิ่นพร้อมแผงสัมผัส
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | เงิน, ดำ, Glod, น้ำเงิน |
| ปั๊มลม: | Nidec จากญี่ปุ่น / อายุการใช้งาน 8000 ชั่วโมง |
ระบบกระจายกลิ่น HVAC แบบติดผนัง 1,000 ตร.ม. ฟุต พื้นที่ครอบคลุมสีขาว
| Color: | White |
|---|---|
| Power Supply: | AC |
| Coverage Area: | 1000 Sq. Ft. |
เครื่องจ่ายน้ำหอมปรับอากาศอลูมิเนียมชุบ HVAC พร้อมจอแสดงผลดิจิตอลและตั้งเวลาได้ 3000CBM
| หมายเลขรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V/50Hz - 60Hz |
| พลัง:: | 50W |
จอ LCD อลูมิเนียมอโนไดซ์ 300cbm Scent Air Freshener
| สี:: | น้ำเงิน/เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมอโนไดซ์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |

