ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ 6w air aroma diffuser ] การจับคู่ 112 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย Super -Silent แบบสแตนด์อโลน 100 ตารางเมตรพร้อมกลิ่นหอมสนุกสนาน
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | เงิน, ดำ, Glod, น้ำเงิน |
| ปั๊มลม: | Nidec จากญี่ปุ่น / อายุการใช้งาน 8000 ชั่วโมง |
เครื่องกระจายกลิ่นบ้านอลูมิเนียมไฟฟ้าพร้อมรีโมท
| ชื่อ: | เครื่องกระจายกลิ่น |
|---|---|
| พิมพ์: | ELECTROSTATIC น้ำหอมปรับอากาศ |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอโนไดซ์ |
ทรงกลมสีเงินน้ำหอมปรับอากาศกระจายไฟฟ้าพร้อมอะแดปเตอร์ UL เครื่องกระจายกลิ่น
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V |
|---|---|
| พลังงาน:: | 6W |
| สี:: | สีดำ / เงิน |
120ml ร้านค้าเครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้าที่เงียบเป็นพิเศษพร้อมจอ LCD แบบสัมผัส
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V |
|---|---|
| พลังงาน:: | 6W |
| สี:: | สีดำ / เงิน |
เครื่องกระจายกลิ่นแบบสแตนด์อโลนขนาด 12V ความจุ 100 มล. สำหรับระบบควบคุมกลิ่น
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V |
|---|---|
| พลังงาน:: | 6W |
| สี:: | สีดำ / เงิน |
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหยอลูมิเนียมสีเงินเงียบเป็นพิเศษปรับชั่วโมงการทำงานและวันได้
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V |
|---|---|
| พลังงาน:: | 6W |
| สี:: | สีดำ / เงิน |
ระบบกระจายกลิ่นแบบพกพาพร้อมความจุน้ำมัน 130 มล. และชั่วโมงการทำงาน
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V |
|---|---|
| พลังงาน:: | 6W |
| สี:: | สีดำ / เงิน |
เครื่องชุบอะโนไดซ์อลูมิเนียม, เครื่องกลิ่นไฟฟ้า 12V 1A
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมอโนไดซ์ |
|---|---|
| ปั๊มลม: | Nidec ปั๊มญี่ปุ่น |
| สี:: | ดำ / เงิน |

