ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ 6w air aroma diffuser ] การจับคู่ 112 ผลิตภัณฑ์.
1ml/Hour Oil Consumption 150ml Oil Capacity Under 25dba Noise HVAC Scent Diffuser Essential Oil Spray Machine
| หมายเลขรุ่น: | MX-603 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | DC12V |
| พลัง: | 6W |
Essential Nebulizer Anodised Aluminium Aroma Oil Diffuser 6W
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| พลังงาน:: | 6W |
200CBM 130ml 6W เครื่องกระจายกลิ่นสำหรับห้องนอน
| ประเภท:: | Cool-Mist Impeller Humidifier |
|---|---|
| รับรอง:: | CE, RoHS |
| เอาท์พุทหมอก (แกลลอน / วัน):: | 12 |
รีโมทคอนโทรล 300cbm 6W 130ml น้ำหอมกระจายกลิ่น
| ชื่อ: | เครื่องกระจายกลิ่น |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| พลังงาน:: | 6W |
เครื่องกระจายกลิ่นอลูมิเนียมเชิงพาณิชย์ขนาด 100 มล. สำหรับผู้ค้าปลีกเครื่องกระจายกลิ่นน้ำมันหอมระเหยสำหรับบ้าน
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V |
|---|---|
| พลังงาน:: | 6W |
| สี:: | สีดำ / เงิน |
จอแสดงผล LCD 6W 120ml เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้าพร้อมปุ่มสัมผัส
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V |
|---|---|
| พลังงาน:: | 6W |
| สี:: | สีดำ / เงิน |
จอ LCD อลูมิเนียมแบบพกพา HVAC Scent Diffuser พร้อมรีโมทคอนโทรลสำหรับสำนักงานขนาด 100 ตร.ม.
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| พลังงาน:: | 6W |
ปุ่มสัมผัสอลูมิเนียมแบบพกพาแสดงการตั้งค่าวันธรรมดาเครื่องกระจายกลิ่น
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| พลังงาน:: | 6W |
300cbm Electric Home Scent Air Machine, HVAC Scent Diffuser Machine
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| พลังงาน:: | 6W |
เครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้าแบบสแตนด์อโลนขนาด 100Ml 12v สีเงินพร้อมรีโมทคอนโทรลสำหรับร้านค้าปลีก
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | เงิน, ดำ, ทอง, น้ำเงิน |
| ปั้มลม: | Nidec จากประเทศญี่ปุ่น / อายุการใช้งาน 8,000 ชม |

