ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ 130ml scent fragrance diffuser ] การจับคู่ 118 ผลิตภัณฑ์.
800 ตารางฟุตปั๊มลมญี่ปุ่นแบบพกพาเครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหยไฟฟ้าพร้อมขวดแก้ว 100 มล
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | เงิน, ดำ, Glod, น้ำเงิน |
| ปั๊มลม: | Nidec จากญี่ปุ่น / อายุการใช้งาน 8000 ชั่วโมง |
เครื่องกระจายกลิ่นหลายสี / เครื่องจ่ายน้ำหอมอัตโนมัติระบบควบคุมแบบสัมผัส
| ชื่อ: | เครื่องหอมปรับอากาศ |
|---|---|
| สี: | หลากสี |
| พลังงาน:: | 6W |
หน้าจอ Led Touch Electric Aroma Diffuser เชิงพาณิชย์เครื่องจ่ายกลิ่นอัตโนมัติ
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| พลังงาน:: | 6W |
ขวดแก้ว 30ml เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหยแบบสแตนด์อโลนสีดำพร้อมรีโมทคอนโทรล
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | เงิน, ดำ, Glod, น้ำเงิน |
| ปั๊มลม: | Nidec จากญี่ปุ่น / อายุการใช้งาน 8000 ชั่วโมง |
เครื่องกระจายกลิ่นน้ำมันหอมระเหยแบตเตอรีตั้งพื้น
| ชื่อ: | เครื่องกระจายกลิ่น |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| พลังงาน:: | แบตเตอรรี่กำลังทำงาน |
Essential Nebulizer Anodised Aluminium Aroma Oil Diffuser 6W
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| พลังงาน:: | 6W |
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหยอลูมิเนียมอะโนไดซ์ Super Silent พร้อมพื้นที่ครอบคลุม 200m3
| การใช้น้ำหอมปรับอากาศ: | การทำให้เป็นละออง |
|---|---|
| ขนาดห้องที่แนะนำ (ตารางฟุต): | >400 ตร.ฟุต |
| สี:: | ดำ / เงิน |
บริการ OEM เครื่องหอมปรับอากาศเครื่องหอมอัตโนมัติยืนอยู่คนเดียว
| สี:: | ดำ, เงิน, ทอง |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
เครื่องปรับอากาศกลิ่นทำงานเงียบอลูมิเนียมที่มีสีสันสำหรับสำนักงานเสียงรบกวนต่ำ
| สี:: | ดำ, เงิน, ทอง |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
ระบบกระจายกลิ่นแบบพกพาพร้อมความจุน้ำมัน 130 มล. และชั่วโมงการทำงาน
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V |
|---|---|
| พลังงาน:: | 6W |
| สี:: | สีดำ / เงิน |

