ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ 130ml scent fragrance diffuser ] การจับคู่ 118 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องกระจายกลิ่นแบบพกพาขนาด 1000square ฟุต 6W 12V1A สำหรับบ้าน
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
130ml รีโมทคอนโทรลสีสันอลูมิเนียมแบบพกพากระจายกลิ่น
| แรงดันไฟฟ้า:: | 12v1a |
|---|---|
| พลังงาน:: | 6W |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
ขวดแก้วขนาด 130 มล. เครื่องสร้างกลิ่นหอมภายในบ้านพร้อมรีโมทคอนโทรล
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | เงิน, ดำ, Glod, น้ำเงิน |
| ปั๊มลม: | Nidec จากญี่ปุ่น / อายุการใช้งาน 8000 ชั่วโมง |
รีโมทคอนโทรลอลูมิเนียมแบบพกพา Air Aroma Diffuser ไม่มีน้ำมันรั่วลดเสียงรบกวน
| แรงดันไฟฟ้า:: | 12v1a |
|---|---|
| พลังงาน:: | 6W |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
อลูมิเนียมเดสก์ท็อป 130ml เครื่องกลิ่นไฟฟ้า PBT สำหรับน้ำมันหอมระเหย
| พิมพ์:: | เครื่องทำความชื้นแบบใบพัดคูล-มิสท์ |
|---|---|
| การรับรอง:: | CE, RoHS |
| ปริมาณหมอก (แกลลอน/วัน):: | 12 |
6W 130ml Anodised Aluminium Aromatherapy Essential Nebulizer
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
|---|---|
| ปั๊มลม: | ปั๊มนิเด็คญี่ปุ่น |
| สี:: | ดำ / เงิน |
เครื่องชุบอะโนไดซ์อลูมิเนียม, เครื่องกลิ่นไฟฟ้า 12V 1A
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมอโนไดซ์ |
|---|---|
| ปั๊มลม: | Nidec ปั๊มญี่ปุ่น |
| สี:: | ดำ / เงิน |
เครื่องกระจายกลิ่นอลูมิเนียม Waterless Commercial ขนาด 12V สำหรับโรงยิม
| ชื่อ: | เครื่องกระจายกลิ่น |
|---|---|
| พิมพ์: | ELECTROSTATIC น้ำหอมปรับอากาศ |
| การติดตั้ง: | แบบพกพา |
เครื่องกระจายกลิ่น HVAC สีขาว AC Powered ความจุ 130 มล. สำหรับน้ำมันหอมระเหย
| Noise Level: | <35dB |
|---|---|
| Dimensions: | 12 X 8 X 4 Inch |
| Scent Capacity: | 130ml |
50W HVAC Scent System 12 X 8 X 4 Inch Timer Setting สำหรับใช้ในโฮมออฟฟิศ
| Timer Setting: | Yes |
|---|---|
| Scent Capacity: | 130ml |
| Dimensions: | 12 X 8 X 4 Inch |

