ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ office scent diffuser machine ] การจับคู่ 355 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหยขนาดใหญ่ปราศจากเสียงรบกวน 220V พร้อม 500ml, 3000 CBM
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| พลังงาน:: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Air Aroma Diffuser ใช้แบตเตอรี่สำหรับน้ำหอมภายในบ้านกระจายอย่างสม่ำเสมอ
| ชื่อ: | Air Aroma Diffuser |
|---|---|
| ประเภท: | แบตเตอรรี่กำลังทำงาน |
| วัสดุ:: | โลหะ |
เครื่องกระจายน้ำหอม HVAC ไฟฟ้าเชิงพาณิชย์แบบสแตนด์อโลน 150 มล. สำหรับพื้นที่ขนาดเล็ก 600cbm
| พลังงาน:: | 15W |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| ครอบคลุม:: | 600cbm / 1,000-2000square ฟุต |
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหยแบบเงียบที่กำหนดเองติดตั้ง HVAC สำหรับร้านค้า
| แรงดันไฟฟ้า:: | 220V / 50HZ |
|---|---|
| พลังงาน:: | 18W |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
Silent Working Elegant Shape shopping mall เครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้า 500ml
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| พลังงาน:: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์ติดผนัง 110V พร้อมล็อคและขวดเติม 500 มล
| แรงดันไฟฟ้า:: | 220V / 50HZ |
|---|---|
| พลังงาน:: | 18W |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
ธนาคารล็อคเครื่องกลิ่นเชิงพาณิชย์ขนาด 500 มล. 600cbm
| แรงดันไฟฟ้า:: | 12v1a |
|---|---|
| วัสดุ:: | โลหะเคลือบผง |
| ชื่อ: | เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์ |
สแตนบายซิลเวอร์อลูมิเนียมไฟฟ้าน้ำหอมกระจายกลิ่นติดผนังพร้อมน้ำมันเติม
| แรงดันไฟฟ้า:: | 220V / 50HZ |
|---|---|
| พลังงาน:: | 18W |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
Commercial Electric Aroma 4ml / H เครื่องหอมอัตโนมัติ
| ชื่อ: | น้ำมันหอมระเหยกระจาย |
|---|---|
| สี:: | ดำ / เงิน |
| วัสดุ:: | กระจก |
เครื่องหอมอัตโนมัติเชิงพาณิชย์ / ระบบจัดส่งกลิ่น Hvac ของโรงแรม
| ชื่อ: | เครื่องหอมอัตโนมัติ |
|---|---|
| ประเภท: | เชิงพาณิชย์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |

