ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ japan pump electric aromatherapy diffuser ] การจับคู่ 34 ผลิตภัณฑ์.
ขวดพลาสติก PET สีขาว 150 มล. 300 ม. 3 Silvent Nidec Japan เครื่องปั๊มน้ำมันหอมระเหยไฟฟ้า
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V1A |
| พลัง:: | 8W |
เครื่องระบายน้ําอารามาธาบีไฟฟ้าห้องน้ํา
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V1A |
| พลัง:: | 8W |
ขวด PET 3W 250ml 300m3 เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหยไฟฟ้า
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V1A |
| พลังงาน:: | 3W |
การออกแบบที่มีสีสัน, สีเงินชุบอะโนไดซ์ เงียบ การทำงานกับเครื่องกระจายกลิ่นอโรมาเทอราพีรีโมทคอนโทรล
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | เงิน, ดำ, ทอง, น้ำเงิน |
| ปั๊มลม: | Nidec จากประเทศญี่ปุ่น / อายุการใช้งาน 8,000 ชม |
Electric Aromatherapy Diffusers พร้อมขวด PET 150 มล. พลาสติกกระจายกลิ่นอโรมาสำหรับห้องน้ำ
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V1A |
| พลังงาน:: | 8W |
ขวดพลาสติกสีขาว 150 มล. ขวด PET 300m3 เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหยไฟฟ้าพร้อมอะแดปเตอร์ 12V
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V1A |
| พลังงาน:: | 8W |
Office Super Silent Aromatherapy Diffusers พร้อมจอ LCD / ระบบ Air Scent Fragrance
| สี:: | ดำ / เงิน |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
Ultrasonic Aromatherapy Diffusers ระบบ HVAC ไฟฟ้าสำหรับสำนักงาน
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
150Ml Metal Mini Aromatherapy Diffusers พร้อมปั๊มลม Longlife เครื่องกระจายกลิ่น
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
เครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้าขนาด 5W 1000m3 130ml สำหรับบ้าน / สปา
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | เงิน, ดำ, Glod, น้ำเงิน |
| ปั๊มลม: | Nidec จากญี่ปุ่น / อายุการใช้งาน 3000 ชั่วโมง |

