ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hvac scent system ] การจับคู่ 466 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้าติดผนัง Maxair ระดับมืออาชีพ ควบคุมผ่านแอปพลิเคชัน Bluetooth WIFI 4G สำหรับโรงแรม, เครื่องกระจายกลิ่น HVAC
| ความจุ: | 500มล |
|---|---|
| การควบคุมความชื้น: | การควบคุมแบบสัมผัส |
| ฟังก์ชันกำหนดเวลา: | ใช่ |
เครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้า Hvac / Silver Aroma Scent Diffuser สำหรับซุปเปอร์มาร์เก็ต
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| พลังงาน:: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Stand Alone HVAC Intallation เครื่องปรับอากาศกลิ่น 500 มล
| ประเภท: | เครื่องหอมปรับอากาศ |
|---|---|
| พลังงาน:: | 50W |
| 404 Not Found: | ยืนอยู่คนเดียว |
500CBM 8w 250ml HVAC Aroma Fragrance Diffusers PCB Control
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
| กำลัง (W):: | 8 |
เครื่องกระจายกลิ่น Hvac แบบยืนไฟฟ้าสีม่วงสำหรับเครื่องวัด 1000 Sqaure
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| พลังงาน:: | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
เครื่องกระจายกลิ่นน้ำมันหอมระเหย Hvac แบบติดผนัง / เครื่องเติมกลิ่น Hvac ขวด 150 มล
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
ระบบจัดส่งกลิ่น Hvac แบบติดผนังโลหะสีขาวพร้อมตัวล็อคและขวดน้ำมันเติม
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์ 1000CBM หัวฉีดอลูมิเนียม 12V HVAC
| การติดตั้ง: | เชื่อมต่อกับ HVAC |
|---|---|
| จัดอันดับความถี่: | 50Hz |
| ระดับเสียง: | <25dba |
หัวฉีดกระจายกลิ่น HVAC พื้นที่ขนาดใหญ่และขวดน้ำมัน 2 ลิตร
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
5000cbm นำเข้าปั๊มลม 110V HVAC ระบบกระจายกลิ่นพร้อมจอแสดงผลดิจิตอลและตัวจับเวลา
| วัสดุ:: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี:: | ดำ / เงิน |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |

