ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ hotel lobby air freshener ] การจับคู่ 182 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องปรับอากาศกลิ่นเชิงพาณิชย์ขนาดใหญ่ 220v 4l พร้อมระบบกระจายอากาศเย็นและตั้งเวลาแสดงผล LCD
| วัสดุ:: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี:: | ดำ / เงิน |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
เครื่องเติมกลิ่นน้ำมันขนาด 130 มล. / เครื่องกระจายกลิ่นอลูมิเนียมอัตโนมัติ
| สี:: | ดำ, เงิน, ทอง |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
เครื่องปรับอากาศกลิ่นเงียบสูงพร้อมรีโมทคอนโทรลเครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้า
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V |
|---|---|
| พลังงาน:: | 6W |
| สี:: | สีดำ / เงิน |
บริการ OEM เครื่องหอมปรับอากาศเครื่องหอมอัตโนมัติยืนอยู่คนเดียว
| สี:: | ดำ, เงิน, ทอง |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
ขวดน้ำมันขนาด 130 มล. Super Silent เครื่องปรับอากาศภายในบ้านพร้อมรีโมทคอนโทรลขนาดเล็ก
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V |
|---|---|
| พลังงาน:: | 6W |
| สี:: | สีดำ / เงิน |
โลหะสีขาว 200 Sqaure Meter เครื่องปรับอากาศกลิ่นพร้อมพัดลมภายใน
| วัสดุ: | โลหะ |
|---|---|
| สี: | ขาวดำ |
| การติดตั้ง: | ติดผนังแบบตั้งโต๊ะ |
เครื่องปรับอากาศกลิ่นทำงานเงียบอลูมิเนียมที่มีสีสันสำหรับสำนักงานเสียงรบกวนต่ำ
| สี:: | ดำ, เงิน, ทอง |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
เครื่องปรับอากาศกลิ่นบ้านที่เงียบสงบพร้อมรีโมทคอนโทรล 10 ม. และ Petbottle 130 มล
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V |
|---|---|
| พลังงาน:: | 6W |
| สี:: | สีดำ / เงิน |
เครื่องกระจายกลิ่นแบบพกพา, เครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้าอัตโนมัติ
| ชื่อ: | เครื่องหอมกลิ่น |
|---|---|
| วัสดุ: | ผง caoting โลหะ |
| สี: | สีดำ |
รีโมทคอนโทรล 300CBM 6W POM หัวฉีดกลิ่นเครื่องปรับอากาศ
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V |
|---|---|
| พลังงาน:: | 6W |
| สี:: | สีดำ / เงิน |

