ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ external diffusers hvac scent diffuser ] การจับคู่ 89 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องปรับอากาศกลิ่นเชิงพาณิชย์ขนาดใหญ่ 220v 4l พร้อมระบบกระจายอากาศเย็นและตั้งเวลาแสดงผล LCD
| วัสดุ:: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี:: | ดำ / เงิน |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
เครื่องกลิ่นโรงแรมที่เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อมพร้อมระบบ HVAC ไม่มีอัลตราโซนิก
| ชื่อ: | เครื่องกลิ่นโรงแรม |
|---|---|
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
เครื่องเติมกลิ่นน้ำมันขนาด 130 มล. / เครื่องกระจายกลิ่นอลูมิเนียมอัตโนมัติ
| สี:: | ดำ, เงิน, ทอง |
|---|---|
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
| เสียงรบกวน:: | <30dba |
เครื่องกระจายกลิ่นหอมปรับอากาศกระแสไฟฟ้าที่เงียบเป็นพิเศษสำหรับบ้าน
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V |
|---|---|
| พลังงาน:: | 6W |
| สี:: | สีดำ / เงิน |
HVAC Duct 50W 4000ml 5000m3 Hotel Scent Machine อลูมิเนียม
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
เครื่องควบคุมกลิ่นโรงแรม 7 วัน, น้ำหอมอโรมาเฟรชเชอร์สำหรับห้างสรรพสินค้า
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
HVAC 1000m2 อลูมิเนียมแบบสแตนด์อโลนกระจายน้ำหอมอัตโนมัติพร้อม nebulizer ภายนอกและขวดน้ำมัน 4L
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
เครื่องปรับอากาศสแตนด์บายอลูมิเนียมสีดำ 220 โวลต์เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติพร้อมภาชนะ 5 ลิตร
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์ HVAC ขนาดใหญ่พร้อมเครื่องพ่นยาแบบแยกส่วนและขวดน้ำมัน 5 ลิตรสำหรับโรงแรม
| วัสดุ:: | อลูมิเนียมชุบอโนไดซ์ |
|---|---|
| สี:: | ดำ / เงิน |
| ความจุน้ำมัน:: | 2.5 ลิตร * 2 |

