ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ 500ml essential oil diffuser ] การจับคู่ 301 ผลิตภัณฑ์.
น้ำมันหอมระเหย 14W 500ml 1.5ml / h น้ำหอมกระจายกลิ่น
| ชื่อ: | เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา |
|---|---|
| พิมพ์: | แบตเตอรรี่กำลังทำงาน |
| วัสดุ:: | พลาสติก |
บ้าน โรงแรม สํานักงาน เครื่องกระจายน้ํามันอารมะธาบีที่มีกล่องโลหะและระดับเสียง 40dBa
| พลัง: | 10w |
|---|---|
| ระดับเสียง: | <40dba |
| พื้นที่ครอบคลุมสูงสุด: | 1500m³, 500㎡, 5000sqf |
Cabana 500ml โรงแรมคอลเลคชั่น น้ํามันหอมกับมะนาว ยาสมิน มัสกัส และน้ําหอมอื่น ๆ
| วัสดุ: | เอสเซนส์จากธรรมชาติ |
|---|---|
| กลิ่น: | คาบาน่า |
| ลักษณะ: | สำหรับการใช้เครื่องกระจายกลิ่นหอม |
ผู้ผลิตขายดี น้ำมันหอมระเหยอโรมาเธอราปี 500 มล. สำหรับเครื่องกระจายกลิ่นหอมแบบก้าน ตะไคร้หอม น้ำมันหอมระเหยบริสุทธิ์
| ปริมาณ: | 500มล |
|---|---|
| เลข EINECS: | 289-995-2 |
| ระดับ: | น้ำหอมเกรดซี |
Stand Alone Hotel 22W 1500cbm เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา 500 มล
| ชื่อ: | Air Aroma Diffuser |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V2A |
| พลังงาน:: | 22W |
โรงงานหอมของโรงแรมแมริออทต์ 100% น้ํามันหอมธรรมชาติ น้ํามันหอมสําหรับผู้หญิง ผู้ชาย น้ํามันหอมนาน 500 มล
| เลข EINECS: | 289-995-2 |
|---|---|
| ระดับ: | น้ำหอมเกรดซี |
| วัตถุดิบ: | น้ำมัน |
เครื่องฟอกอากาศ HVAC Electric Fragrance Diffuser Machine Essential Oil Electric Diffuser
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 220 |
น้ำมันหอมระเหยบริสุทธิ์สกัดจากพืชธรรมชาติ 100% นำเข้า ขนาด 500 มล. สำหรับเครื่องพ่น
| หมายเลขรุ่น: | ริทซ์ คาร์ลตัน |
|---|---|
| ไอเน็กส์: | 289-995-2 |
| ระดับ: | น้ำหอมเกรดซี |
น้ํามันหอมประเภทอุตสาหกรรมพาณิชย์ 500 มิลลิลิตร น้ํามันอีเซนเซียลสําหรับเครื่องระบายกลิ่น
| ไอเน็กส์: | 289-995-2 |
|---|---|
| ระดับ: | น้ำหอมเกรดซี |
| วัตถุดิบ: | น้ำมัน |
น้ำมันหอมระเหยในบ้านโลหะ Electric Perfume Diffuser พร้อมปั๊มลมสองตัว
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| ความจุน้ำมัน:: | 500ml |

