ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ 5000cbm hvac aroma diffuser ] การจับคู่ 45 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องกระจายกลิ่นอัตโนมัติสีเงินทนทานพร้อมปั๊มลมนำเข้าสำหรับ 5000cbm
| จำนวนรุ่น:: | MX-802 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| พลังงาน:: | 50W |
Excelair HVAC Scent System with 20,000 Hours Lifespan Pump 316L Stainless Steel Nozzle and No Maintenance in 2 Years Scent Diffuser Machine
| หมายเลขรุ่น: | MX-8022 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/50Hz |
| การใช้พลังงาน: | 50W |
HVAC 5000cbm 1000ml เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติพร้อมน้ำมันเติม
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 220 |
| พลังงาน:: | 31W |
เครื่องกระจายอากาศ hvac โลหะสีดำแบบสแตนด์อโลน 5000CBM สำหรับล็อบบี้ของโรงแรม
| วัสดุ:: | โลหะเคลือบผง |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| พลังงาน:: | 31W |
เครื่องกระจายกลิ่นโลหะสีดำขนาดใหญ่พร้อมตั้งเวลา / แขวนผนังกระจายกลิ่น Hvac 1000 มล
| วัสดุ:: | โลหะผง |
|---|---|
| สี:: | สีดำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 110V / 220V |
5000cbm ยอดนิยมขายเครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหยคุณภาพสูงพร้อมขวดน้ำมัน 4 ลิตร
| วัสดุ:: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี:: | ดำ / เงิน |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
น้ำมันหอมระเหย Aroma 1000ml 5000CBM เครื่องปรับอากาศกลิ่น 31w
| วัสดุ:: | ผง caoting โลหะ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 220 |
| พลังงาน:: | 31W |
เครื่องจ่ายกลิ่นอัตโนมัติเชิงพาณิชย์ขนาด 5 ลิตรของเยอรมนีพร้อมระบบกระจายลมเย็นและตัวจับเวลาการแสดงผล LCD
| วัสดุ:: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี:: | ดำ / เงิน |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
ความครอบคลุม 5000CMB อลูมิเนียม HVAC เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหยแบบตั้งโต๊ะพร้อมเครื่องพ่นยาภายนอก 2 เครื่อง
| วัสดุ:: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี:: | ดำ / เงิน |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Super power 5000CMB ระบบกลิ่น Hvac แบบสแตนด์อโลนสองหัวฉีดภายนอกและตัวจับเวลา
| วัสดุ:: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี:: | ดำ / เงิน |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |

