ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ 250ml hotel scent diffuser machine ] การจับคู่ 22 ผลิตภัณฑ์.
200ml Home Scent Machine Fragrance Scent Diffuser แอพพ่นทรายควบคุม 8W
| การใช้น้ำหอมปรับอากาศ: | การทำให้เป็นละออง |
|---|---|
| มิติ: | 163*50*125มม |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม + โลหะ |
พลาสติก 3W 250ml 100m2 เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหยสำหรับห้องน้ำ
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V1A |
| พลังงาน:: | 3W |
ขวด PET 3W 250ml 300m3 เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหยไฟฟ้า
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V1A |
| พลังงาน:: | 3W |
250ml 200cbm 8W Fragrance Oil Diffuser สำหรับระบบกลิ่น Hvac
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมาแบบติดผนัง Waterless Aroma Scent Essential Oil Diffuser สำหรับโรงแรม
| พาวเวอร์ (W): | 5 |
|---|---|
| การรับประกัน: | 1 ปี |
| แอปพลิเคชัน: | ทางการค้า |
แอปเครื่องควบคุมกลิ่น HVAC เชิงพาณิชย์ควบคุมเครื่องกระจายกลิ่นแบบไม่ใช้น้ำ
| สี: | ขาวดำ |
|---|---|
| ความจุ (CFM): | 600cbm |
| พิมพ์: | Cool-Mist Impeller Humidifier เครื่องทำความชื้นกระจายน้ำมันหอมระเหย |
เครื่องพ่นยาน้ำมันหอมระเหยแบบไม่ใช้น้ำ Smart APP Control Air Aroma Machine
| การติดตั้ง: | เชื่อมต่อกับ HVAC |
|---|---|
| ปั๊ม: | ทำในประเทศเยอรมัน |
| สี: | ขาวดำ |
บลูทู ธ Waterless Essential Oil Aroma Diffuser สเปรย์อัตโนมัติกลิ่นเครื่อง
| แพคเกจการขนส่ง: | กล่องกระดาษ |
|---|---|
| มิติ: | 163*50*125มม. |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม+โลหะ |
Electric Cool Mist Air Aroma Diffuser เครื่องทำน้ำหอมอโรมาไร้น้ำ
| ปริมาณการใช้น้ำมัน: | 3ml/ชั่วโมง |
|---|---|
| ระดับเสียง: | < 25dba |
| ความจุ (CFM): | 600cbm |
โลโก้ที่กำหนดเอง HVAC Aroma Diffuser ติดผนังน้ำมันหอมระเหย Aroma Diffuser
| การควบคุมความชื้น: | ความชื้น |
|---|---|
| ฟังก์ชั่นจับเวลา: | ใช่ |
| การรับประกัน: | 1 ปี |

