ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ 150ml scent air machine ] การจับคู่ 102 ผลิตภัณฑ์.
Office Bathroom Mini 150ml 300cbm Scent Air Machine
| ประเภท: | เครื่องปรับอากาศกลิ่น |
|---|---|
| สี: | ดำขาว |
| การติดตั้ง: | แบบพกพาติดผนังได้ |
เครื่องเป่ากลิ่นพลาสติกไฟฟ้าแบบพกพาพร้อมเครื่องกระจายกลิ่นห้องน้ำแบบเลือกได้ในวันธรรมดา
| วัสดุ: | พลาสติก |
|---|---|
| สี: | ดำขาว |
| การติดตั้ง: | แบบพกพา ติดผนัง |
เครื่องปรับอากาศกลิ่นพลาสติกแบบพกพา 8W 300Cbm 12V1A
| วัสดุ: | พลาสติก |
|---|---|
| สัญญาณรบกวน: | <30dba |
| ความคุ้มครอง: | 1,000 ตารางฟุต |
เครื่องกระจายกลิ่นหอมขนาด 150 มล. ควบคุมผ่าน WIFI 4G APP ทำงานเงียบ เหมาะสำหรับใช้ในเชิงพาณิชย์และโรงแรม
| ความจุ: | 150 มล. |
|---|---|
| วัสดุ: | โลหะ |
| พลัง: | 5 ว |
เครื่องกระจายกลิ่นโรงแรม 300cbm เครื่องกระจายกลิ่นน้ํามัน 150ml
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150มล |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
เครื่องปรับอากาศกลิ่นซิลเวอร์เซ็นทรัลแอร์พร้อมขวดน้ำมัน 150 มล. สำหรับบ้าน
| พลังงาน:: | 15W |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| ครอบคลุม:: | 600cbm / 1,000-2000square ฟุต |
110V Silver 150ml เครื่องปรับอากาศกลิ่นโรงแรมระดับมืออาชีพสำหรับพื้นที่ขนาดเล็ก 600cbm
| พลังงาน:: | 15W |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| ครอบคลุม:: | 600cbm / 1,000-2000square ฟุต |
Silver 110V Electric Central Air Conditioning น้ำหอมปรับอากาศกลิ่นกาแฟสำหรับร้านค้า
| พลังงาน:: | 15W |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| ครอบคลุม:: | 600cbm / 1,000-2000square ฟุต |
12V DC Silent HVAC Scent Diffuser Machine with 150ml Oil Capacity and 1ml/Hour Consumption
| หมายเลขรุ่น: | MX-603 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | DC12V |
| พลัง: | 6W |
เครื่องปรับอากาศกลิ่นพื้นที่ขนาดเล็ก / Ati - เครื่องกระจายกลิ่นไฟฟ้าสำหรับการควบคุมกลิ่นในห้องน้ำ
| เทคโนโลยี:: | การแพร่กระจายของอากาศเย็น |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | DC12V1A |
| พลังงาน:: | 8W |

