ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องปรับอากาศกลิ่น
-
เครื่องกระจายกลิ่น
-
Air Aroma Diffuser
-
โฮเทล คอลเลคชั่น ฟราแกรนซ์ ออยล์
-
เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหย
-
เครื่องกระจายกลิ่นอโรมา
-
Waterless Aroma Diffuser
-
เครื่องกระจายอากาศในรถยนต์
-
เครื่องกระจายกลิ่นเชิงพาณิชย์
-
เครื่องกระจายน้ำหอมอัตโนมัติ
-
เครื่องกลิ่นโรงแรม
-
เครื่องกระจายกลิ่นพื้นที่ขนาดใหญ่
-
ระบบกลิ่น Hvac
-
ระบบจัดส่งกลิ่น
-
เครื่องกระจายน้ำหอมไฟฟ้า
-
เครื่องกระจายกลิ่นในบ้าน
-
โมฮัมเหม็ดสินค้าดีมาก! -
ไดอาน่าคุณภาพดีมาก!
คำหลัก [ 1000 square ft aroma air diffuser ] การจับคู่ 124 ผลิตภัณฑ์.
200 ตารางเมตร TWIN ปั๊มกระจายอากาศเย็น 500ml เครื่องปรับอากาศกลิ่นโลหะ
| วัสดุ: | โลหะ |
|---|---|
| สี: | ขาวดำ |
| การติดตั้ง: | ติดผนังแบบตั้งโต๊ะ |
Hvac 250ml 200m3 Fragrance Oil Aroma Diffuser DC12V
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| สี:: | ดำและขาว |
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
ห้องขายส่ง Aroma Diffuser วัสดุโลหะและอายุการใช้งาน 8000 ชั่วโมง
| วัสดุ: | โลหะ |
|---|---|
| สี: | ขาวดำ |
| การติดตั้ง: | ติดผนังแบบตั้งโต๊ะ |
ปั๊มลมญี่ปุ่นคู่เครื่องกระจายน้ำมันหอมระเหยไฟฟ้าสร้างขึ้นในพัดลมพร้อมเคลือบการกัดกร่อน Ati
| วัสดุ:: | โลหะ |
|---|---|
| สี:: | ดำขาว |
| ความจุน้ำมัน:: | 500ml |
เครื่องกระจายกลิ่นน้ำมันหอมระเหยเชิงพาณิชย์ 12V 1A พร้อมรีโมทคอนโทรลสำหรับใช้ในบ้าน
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | เงิน, ดำ, Glod, น้ำเงิน |
| ปั๊มลม: | Nidec จากญี่ปุ่น / อายุการใช้งาน 8000 ชั่วโมง |
ระบบ HVAC 1ml / H 150ml 200cbm เครื่องกระจายกลิ่นหอมอัตโนมัติ
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
200m3 HVAC 250ml เครื่องกระจายกลิ่น Electrichotel
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
1ml / H 5W 200cbm HVAC Aroma Diffuser สำหรับบ้าน
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
8W HVAC 200m3 250ml เครื่องกระจายกลิ่นโรงแรม
| แหล่งพลังงาน:: | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความจุน้ำมัน:: | 150ml |
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | 12 |
Fashion Design Remote control เครื่องกระจายกลิ่นหอมของโรงแรมพร้อมปั๊มลม Nidec Japan
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | เงิน, ดำ, Glod, น้ำเงิน |
| ปั๊มลม: | Nidec จากญี่ปุ่น / อายุการใช้งาน 8000 ชั่วโมง |

